Kikosi cha Celta Vigo Leo vs Real Betis, 25 Oktoba

Kikosi rasmi cha Celta Vigo dhidi ya Real Betis katika LaLiga, mzunguko wa 10, pamoja na kikosi cha Real Betis, makocha na uwanja.

Kikosi rasmi cha Celta Vigo (3-4-3) dhidi ya Real Betis, 25 Oktoba
Kikosi rasmi cha Celta Vigo dhidi ya Real Betis, Jumapili, 25 Oktoba 2026.

Kikosi cha Celta Vigo kwa mechi ya leo dhidi ya Real Betis kimetangazwa. Mechi ya LaLiga, mzunguko wa 10, itaanza saa 12:15 jioni (18:15, saa za Afrika Mashariki) siku ya Jumapili, 25 Oktoba 2026.

Celta Vigo ni wenyeji na wanaanza kwa mfumo wa 3-4-3.

Kikosi cha kwanza cha Celta Vigo dhidi ya Real Betis

Radu ndiye mlinda mlango wa Celta Vigo. Katika ulinzi, Marcos Alonso ni miongoni mwa mabeki walioanza.

Kwenye safu ya kati, Moriba amepangwa kama kiungo. Mbele, Pablo Durán na Hugo Álvarez wanaongoza safu ya washambuliaji.

  • Mlinda mlango: 13. I. Radu
  • Mabeki: 3. Marcos Alonso, 18. Yoel Lago, 20. Javi Rodríguez
  • Viungo: 22. Javi Galán, 6. I. Moriba, 14. Aleix Febas, 17. Javi Rueda
  • Washambuliaji: 23. Hugo Álvarez, 11. Pablo Durán, 16. Hugo González

Wachezaji wa akiba na kocha wa Celta Vigo

Wachezaji wa akiba ni kumi na moja, wakiwemo mshambuliaji Iago Aspas, mshambuliaji Ferran Jutglà na mlinda mlango Iván Villar. Kocha wa Celta Vigo ni Claudio Giráldez.

  • Wachezaji wa akiba: 25. Iván Villar, 9. Ferran Jutglà, 4. A. Faye, 24. C. Driouech, 5. Sergio Carreira, 21. S. Cáceres, 30. H. Burcio, 1. A. Bayındır, 10. Iago Aspas, 28. Andrés Antañón, 19. W. Swedberg
  • Kocha: Claudio Giráldez

Kikosi cha Real Betis

Real Betis wanaanza kwa mfumo wa 4-2-3-1. Álvaro Vallés ndiye mlinda mlango wao.

Dani Ceballos ni kiungo wa kukaba, na Isco yuko kwenye safu ya viungo washambuliaji. Deossa ndiye mshambuliaji pekee, na kocha ni Pellegrini.

  • Mlinda mlango: 1. Álvaro Vallés
  • Mabeki: 16. V. Gómez, 4. Natan, 3. Diego Llorente, 12. Ángel Ortiz
  • Viungo wa kukaba: 25. Dani Ceballos, 21. Marc Roca
  • Viungo washambuliaji: 10. A. Ezzalzouli, 22. Isco, 7. Antony
  • Mshambuliaji: 18. N. Deossa
  • Wachezaji wa akiba: 5. Marc Bartra, 2. Héctor Bellerín, 13. Diego Conde, 15. Álvaro Fidalgo, 8. Pablo Fornals, 11. Fran García, 31. Manu González, 20. G. Lo Celso, 27. J. A. Morante, 19. T. Parrott, 17. Rodrigo Riquelme, 24. Aitor Ruibal
  • Kocha: M. Pellegrini

Hali ya timu kabla ya mechi

Kabla ya mechi hii, katika msimamo wa LaLiga hadi 25 Oktoba 2026, Celta Vigo wako nafasi ya tisa wakiwa na pointi 11 baada ya mechi tisa, huku Real Betis wakiwa nafasi ya nne na pointi 19 baada ya mechi tisa. Celta Vigo wako pointi 16 nyuma ya Barcelona, vinara wa ligi.

#TimuMUSKTMP
……………………
2Atlético Madrid10811+1225
3Real Madrid9702+1421
4Real Betis9612+219
5Real Sociedad9513016
6Sevilla9423-214
7Alavés10334+312
8Villarreal10334+112
9Celta Vigo9252+311
10Deportivo La Coruna10253011
11Osasuna9324-811

M = mechi, U = ushindi, S = sare, K = kipigo, TM = tofauti ya mabao, P = pointi. Msimamo kabla ya mechi hii, hadi 25 Oktoba 2026.

Katika mechi tano za mwisho za LaLiga, Celta Vigo wameshinda mbili na wametoka sare tatu; wamefunga mabao 9 na kuruhusu mabao 3. Mechi yao ya mwisho ilikuwa 18 Oktoba 2026: Celta Vigo waliifunga Alavés 2-1 nyumbani. Kwa upande wao, Real Betis wameshinda tatu, wametoka sare moja na wamepoteza moja katika mechi zao tano za mwisho za LaLiga; wamefunga mabao 11 na kuruhusu mabao 9. Tarehe 17 Oktoba 2026, katika mechi yao ya mwisho, Real Betis walifungwa 5-2 na Barcelona nyumbani.

Wakiwa nyumbani katika LaLiga msimu huu, Celta Vigo wamecheza mechi tano: wameshinda mbili, wametoka sare moja na wamepoteza mbili; wamefunga mabao 9 na kuruhusu mabao 6. Ugenini, Real Betis wamecheza mechi nne za LaLiga msimu huu: wameshinda mbili, wametoka sare moja na wamepoteza moja; wamefunga mabao 6 na kuruhusu mabao 7.

Uwanja na mwamuzi

Mechi itachezwa kwenye Uwanja wa Municipal de Balaídos, mjini Vigo. Mwamuzi ni Isidro Diaz de Mera Escuderos.

TaarifaMaelezo
MechiCelta Vigo dhidi ya Real Betis
MashindanoLaLiga
HatuaMzunguko wa 10
TareheJumapili, 25 Oktoba 2026
Saa (Afrika Mashariki)saa 12:15 jioni (18:15)
UwanjaMunicipal de Balaídos
MjiVigo
MwamuziIsidro Diaz de Mera Escuderos

Soma pia: