Azam FC 4-0 Mbeya City: Matokeo ya Ligi Kuu Tanzania Bara

Matokeo ya Azam FC dhidi ya Mbeya City: Azam FC waliifunga Mbeya City mabao 4-0 katika mechi ya mzunguko wa 10 wa Ligi Kuu Tanzania Bara iliyochezwa Jumatano, 28 Oktoba 2026, kwenye Uwanja wa Azam Complex.

Matokeo ya Azam FC dhidi ya Mbeya City (4-0) na dakika za mabao
Matokeo: Azam FC 4-0 Mbeya City, Ligi Kuu Tanzania Bara, Jumatano, 28 Oktoba 2026.

Matokeo ya Azam FC dhidi ya Mbeya City: Azam FC waliifunga Mbeya City mabao 4-0 katika mechi ya mzunguko wa 10 wa Ligi Kuu Tanzania Bara iliyochezwa Jumatano, 28 Oktoba 2026, kwenye Uwanja wa Azam Complex.

Nado aliifungia Azam FC bao la kwanza dakika ya 45+6, katika muda wa nyongeza wa kipindi cha kwanza, na kuwaweka wenyeji mbele 1-0 dhidi ya Mbeya City.

Salum aliongeza bao la pili dakika ya 64, akiwapa Azam FC uongozi wa 2-0. Mubiru alifunga bao la tatu la Azam FC dakika ya 72, na ubao ukasomeka 3-0.

Katika dakika ya 90+1, Azam FC walifunga bao la nne la timu hiyo, na Mbeya City wakajikuta nyuma kwa 4-0.

Taarifa za mechi

TaarifaMaelezo
MechiAzam FC dhidi ya Mbeya City
MashindanoLigi Kuu Tanzania Bara
HatuaMzunguko wa 10
TareheJumatano, 28 Oktoba 2026
Saa (Afrika Mashariki)saa 12:30 jioni (18:30)
UwanjaAzam Complex
MjiDar es Salaam
MatokeoAzam FC 4-0 Mbeya City

Dakika za mabao Azam FC dhidi ya Mbeya City

DakikaMfungajiTimuMatokeo
45+6'I. NadoAzam FC1-0
64'F. SalumAzam FC2-0
72'H. MubiruAzam FC3-0
90+1'—Azam FC4-0

Kadi za njano za mechi

Mbeya City walionyeshwa kadi moja ya njano.

DakikaTimu
56'Mbeya City

Msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara kabla ya mechi hii

Kabla ya mechi hii, kwa msimamo uliosasishwa hadi 27 Oktoba 2026, Azam FC walikuwa pointi 7 nyuma ya vinara Simba SC, na Mbeya City pointi 14. Hadi wakati huo, Azam FC walikuwa wamefunga mabao 13 na kuruhusu 7. Mbeya City walikuwa wamefunga 8 na kuruhusu 9.

#TimuMUSKTMP
1Simba SC8800+1524
2Yanga9711+1422
3Azam FC8521+617
4JKT Tanzania10523017
5Dodoma Jiji9432+315
8Mashujaa9405-512
9Singida Black Stars8323+311
10Mbeya City8314-110
11Coastal Union9315-510
12Geita Gold9225-68

M = mechi, U = ushindi, S = sare, K = kipigo, TM = tofauti ya mabao, P = pointi. Imesasishwa hadi 27 Oktoba 2026.

Tazama msimamo kamili wa Ligi Kuu Tanzania Bara

Matokeo ya hivi karibuni ya Azam FC na Mbeya City

Katika mechi tano za mwisho kwenye Ligi Kuu Tanzania Bara na Kombe la Shirikisho Afrika, ikiwemo hii, Azam FC wameshinda nne na wamepoteza moja, wakifunga mabao 9 na kuruhusu 2; wameshinda mechi tatu mfululizo. Kwa upande wao, Mbeya City, katika mechi tano za mwisho za Ligi Kuu Tanzania Bara, hawajashinda, wametoka sare moja na wamepoteza nne, wakifunga mabao 2 na kuruhusu 11; wamepoteza mechi nne mfululizo.

Mechi tano za mwisho za Azam FC (ikiwemo hii)

TareheMechiMatokeoMashindano
28 Oktoba 2026Azam FC dhidi ya Mbeya City4-0Ligi Kuu Tanzania Bara
24 Oktoba 2026Azam FC dhidi ya Masr1-0Kombe la Shirikisho Afrika
9 Oktoba 2026Coastal Union dhidi ya Azam FC0-2Ligi Kuu Tanzania Bara
16 Septemba 2026Azam FC dhidi ya Simba SC0-2Ligi Kuu Tanzania Bara
7 Septemba 2026Azam FC dhidi ya Namungo2-0Ligi Kuu Tanzania Bara

Mechi tano za mwisho za Mbeya City (ikiwemo hii)

TareheMechiMatokeoMashindano
28 Oktoba 2026Azam FC dhidi ya Mbeya City4-0Ligi Kuu Tanzania Bara
18 Oktoba 2026JKT Tanzania dhidi ya Mbeya City2-1Ligi Kuu Tanzania Bara
9 Oktoba 2026Mbeya City dhidi ya Kagera Sugar1-3Ligi Kuu Tanzania Bara
12 Septemba 2026Polisi Tanzania dhidi ya Mbeya City2-0Ligi Kuu Tanzania Bara
4 Septemba 2026Tabora United dhidi ya Mbeya City0-0Ligi Kuu Tanzania Bara

Matokeo mengine ya Ligi Kuu Tanzania Bara

Katika mechi nyingine za Ligi Kuu Tanzania Bara ya Jumanne, 27 Oktoba 2026, Yanga waliifunga Mashujaa 2-1 na Dodoma Jiji na JKT Tanzania walitoka sare ya 0-0.

TareheSaa (Afrika Mashariki)MechiMatokeo
Jumanne, 27 Oktoba 2026saa 12:30 jioni (18:30)Yanga dhidi ya Mashujaa2-1
Jumanne, 27 Oktoba 2026saa 3:00 usiku (21:00)Dodoma Jiji dhidi ya JKT Tanzania0-0

Mechi zijazo za Azam FC na Mbeya City

Azam FC watacheza mechi yao ijayo Jumamosi, 31 Oktoba 2026, saa 12:30 jioni (18:30, saa za Afrika Mashariki), wakiwa wageni wa JKT Tanzania, katika Ligi Kuu Tanzania Bara. Mbeya City watacheza mechi yao ijayo Jumatatu, 2 Novemba 2026, saa 10:15 jioni (16:15, saa za Afrika Mashariki), wakiwa nyumbani dhidi ya Singida Black Stars, katika Ligi Kuu Tanzania Bara.

TareheSaa (Afrika Mashariki)MechiMashindano
Jumamosi, 31 Oktoba 2026saa 12:30 jioni (18:30)JKT Tanzania dhidi ya Azam FCLigi Kuu Tanzania Bara
Jumatatu, 2 Novemba 2026saa 10:15 jioni (16:15)Mbeya City dhidi ya Singida Black StarsLigi Kuu Tanzania Bara

Soma pia: