JKT Tanzania 2-1 Mbeya City: Matokeo ya Ligi Kuu

Matokeo ya JKT Tanzania dhidi ya Mbeya City: JKT Tanzania waliifunga Mbeya City mabao 2-1 katika mechi ya mzunguko wa 8 wa Ligi Kuu Tanzania Bara iliyochezwa Jumapili, 18 Oktoba 2026, kwenye Uwanja wa Isamuhyo.

Matokeo ya JKT Tanzania dhidi ya Mbeya City (2-1) na dakika za mabao
Matokeo: JKT Tanzania 2-1 Mbeya City, Ligi Kuu Tanzania Bara, Jumapili, 18 Oktoba 2026.

Matokeo ya JKT Tanzania dhidi ya Mbeya City: JKT Tanzania waliifunga Mbeya City mabao 2-1 katika mechi ya mzunguko wa 8 wa Ligi Kuu Tanzania Bara iliyochezwa Jumapili, 18 Oktoba 2026, kwenye Uwanja wa Isamuhyo.

JKT Tanzania walipata bao la kwanza dakika ya 45+3, katika muda wa nyongeza wa kipindi cha kwanza. Mashaka alifunga na kuwaweka mbele 1-0.

Dakika ya 89, JKT Tanzania walifunga bao la pili na kuongoza 2-0.

Mbeya City walipata bao lao pekee dakika ya 90+4, katika muda wa nyongeza wa kipindi cha pili, na ubao ukasomeka 2-1.

Taarifa za mechi

TaarifaMaelezo
MechiJKT Tanzania dhidi ya Mbeya City
MashindanoLigi Kuu Tanzania Bara
HatuaMzunguko wa 8
TareheJumapili, 18 Oktoba 2026
Saa (Afrika Mashariki)saa 1:00 usiku (19:00)
UwanjaIsamuhyo
MatokeoJKT Tanzania 2-1 Mbeya City

Dakika za mabao JKT Tanzania dhidi ya Mbeya City

DakikaMfungajiTimuMatokeo
45+3'V. MashakaJKT Tanzania1-0
89'—JKT Tanzania2-0
90+4'—Mbeya City2-1

Kadi za njano za mechi

Kila timu ilionyeshwa kadi mbili za njano.

DakikaTimu
17'JKT Tanzania
45'Mbeya City
47'Mbeya City
69'JKT Tanzania

Msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara kabla ya mechi hii

Kabla ya mechi hii, kwa msimamo uliosasishwa hadi 17 Oktoba 2026, JKT Tanzania na Mbeya City walikuwa sawa kwa pointi 10, pointi 14 nyuma ya vinara Simba SC. Hadi wakati huo, JKT Tanzania walikuwa wamefunga mabao 9 na kuruhusu 11. Mbeya City walikuwa wamefunga 7 na kuruhusu 7.

#TimuMUSKTMP
6Singida Black Stars8323+311
7Polisi Tanzania8323+111
8Mbeya City7313010
9JKT Tanzania7313-210
10Coastal Union8314-410
11Namungo8305-49

M = mechi, U = ushindi, S = sare, K = kipigo, TM = tofauti ya mabao, P = pointi. Imesasishwa hadi 17 Oktoba 2026.

Tazama msimamo kamili wa Ligi Kuu Tanzania Bara

Matokeo ya hivi karibuni ya JKT Tanzania na Mbeya City

Katika mechi tano za mwisho za Ligi Kuu Tanzania Bara, ikiwemo hii, JKT Tanzania wameshinda nne na wamepoteza moja, wakifunga mabao 10 na kuruhusu 5; wameshinda mechi mbili mfululizo. Kwa upande wao, Mbeya City wameshinda moja, wametoka sare moja na wamepoteza tatu, wakifunga mabao 4 na kuruhusu 7; wamepoteza mechi tatu mfululizo.

Mechi tano za mwisho za JKT Tanzania (ikiwemo hii)

TareheMechiMatokeoMashindano
18 Oktoba 2026JKT Tanzania dhidi ya Mbeya City2-1Ligi Kuu Tanzania Bara
9 Oktoba 2026Fountain Gate dhidi ya JKT Tanzania1-2Ligi Kuu Tanzania Bara
12 Septemba 2026Coastal Union dhidi ya JKT Tanzania2-1Ligi Kuu Tanzania Bara
5 Septemba 2026JKT Tanzania dhidi ya Pamba Jiji3-0Ligi Kuu Tanzania Bara
29 Agosti 2026JKT Tanzania dhidi ya Namungo2-1Ligi Kuu Tanzania Bara

Mechi tano za mwisho za Mbeya City (ikiwemo hii)

TareheMechiMatokeoMashindano
18 Oktoba 2026JKT Tanzania dhidi ya Mbeya City2-1Ligi Kuu Tanzania Bara
9 Oktoba 2026Mbeya City dhidi ya Kagera Sugar1-3Ligi Kuu Tanzania Bara
12 Septemba 2026Polisi Tanzania dhidi ya Mbeya City2-0Ligi Kuu Tanzania Bara
4 Septemba 2026Tabora United dhidi ya Mbeya City0-0Ligi Kuu Tanzania Bara
28 Agosti 2026Fountain Gate dhidi ya Mbeya City0-2Ligi Kuu Tanzania Bara

Matokeo mengine ya Ligi Kuu Tanzania Bara

Katika mechi nyingine za Ligi Kuu Tanzania Bara zilizochezwa kati ya Ijumaa, 16 Oktoba 2026 na Jumamosi, 17 Oktoba 2026, Fountain Gate na Pamba Jiji walitoka sare ya 1-1, Dodoma Jiji waliifunga Geita Gold 3-0 ugenini na Kagera Sugar na Polisi Tanzania walitoka sare ya 1-1.

TareheSaa (Afrika Mashariki)MechiMatokeo
Ijumaa, 16 Oktoba 2026saa 10:00 jioni (16:00)Fountain Gate dhidi ya Pamba Jiji1-1
Ijumaa, 16 Oktoba 2026saa 1:00 usiku (19:00)Geita Gold dhidi ya Dodoma Jiji0-3
Jumamosi, 17 Oktoba 2026saa 1:00 usiku (19:00)Kagera Sugar dhidi ya Polisi Tanzania1-1

Mechi zijazo za JKT Tanzania na Mbeya City

JKT Tanzania watacheza mechi yao ijayo Jumamosi, 24 Oktoba 2026, saa 12:00 jioni (18:00, saa za Afrika Mashariki), wakiwa nyumbani dhidi ya Kagera Sugar, katika Ligi Kuu Tanzania Bara. Mbeya City watacheza mechi yao ijayo Jumatano, 28 Oktoba 2026, saa 12:30 jioni (18:30, saa za Afrika Mashariki), wakiwa wageni wa Azam FC, katika Ligi Kuu Tanzania Bara.

TareheSaa (Afrika Mashariki)MechiMashindano
Jumamosi, 24 Oktoba 2026saa 12:00 jioni (18:00)JKT Tanzania dhidi ya Kagera SugarLigi Kuu Tanzania Bara
Jumatano, 28 Oktoba 2026saa 12:30 jioni (18:30)Azam FC dhidi ya Mbeya CityLigi Kuu Tanzania Bara

Soma pia: